วันที่ 24 สิงหาคม 2565 นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ เข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับยาเสพติด ให้แก่เด็กและเยาวชนในโรงเรียน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 มีนายสำนึก สกุลวงศ์ นายกเทศบาลตำบลท่าพลเป็นประธานในพิธี โดยองค์การบริหารส่วนตำบลท่าพลเป็นผู้ดำเนินโครงการ ให้ความรู้เกี่ยวกับการใช้สารเสพติดอย่างถูกต้องถูกวิธีปลอดภัยให้ผลดีและผลเสียต่อร่างกายและสุขภาพ
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/300117915_409914964542641_8386341796577182163_n-1024x767.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4650-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4654-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4698-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4739-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4743-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4755-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4879-1024x769.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4925-1024x769.jpg)