วันที่ 14 พฤษภาคม 2566 นักศึกษาวิชาทหารโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ เข้าปฏิบัติหน้าที่ รด.อาสากกต. ณ หน่วยเลือกตั้ง ตำบลท่าพล อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 2จำนวน 17 นาย ดูข้อมูลเชิงลึกและโฆษณา โปรโมทโพสต์ ความรู้สึกทั้งหมด 2929 Leave a Reply Cancel replyYour email address will not be published. Required fields are marked *Name * Email * Website Comment * Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.