วันที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2566 นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 และ 6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยเพชรบูรณ์ เข้าร่วมโครงการโรงเรียนปลอดโรค ปลอดภัย ปลอดบุหรี่และสารเสพติด โดยกองทันหลักประกันสุขภาพ ตำบลท่าพล อเมือง จ.เพชรบูรณ์
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/362668889_745475267377805_4906403782336278459_n-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/361641046_745479610710704_3952130935748557312_n-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/362910814_745475687377763_7195274824451923570_n-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/361632608_745475114044487_3619539981643047691_n-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/361650861_745474910711174_5183119788667379259_n-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/362239700_745475017377830_911499297900609719_n-1024x575.jpg)
วันที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2566 นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 และ 6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยเพชรบูรณ์ เข้าร่วมโครงการโรงเรียนปลอดโรค ปลอดภัย ปลอดบุหรี่และสารเสพติด โดยกองทันหลักประกันสุขภาพ ตำบลท่าพล อเมือง จ.เพชรบูรณ์