วันที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ.2566 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ นำโดยนายวัชรินทร์ ดีดาร์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมนักเรียนและบุคลากร ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม ถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปีพ.ศ. 2566 ณ หอประชุมสวนเพชร โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8398-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8413-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8416-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8422-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8579-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8586-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8687-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8703-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8705-1024x575.jpg)
![](http://www.skpb.ac.th/web2563/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8781-1024x575.jpg)